

VETA TANGA

MKATABA WA KAZI WA VIBARUA MKINGA DVTC

A: JINA LA MPOKEA KAZI: STIVIN ABUGAET

B: AINA YA KAZI ITAKAYOFANYIKA:

- ① kuingiza plasta lauta ndani tufe.
- ② kumyoosha nguzo za jengo
- ③ kumyoosha kingo za Madinsha (Kopto).

C: MAKUBALIANO YA MKATABA:

- (i) Jina la Jengo: KARAKANA YA USTONATI (ASCI)
- (ii) Lot namba: -
- (iii) Muda wa mkataba siku: Siku 21
- (iv) Thamani ya kazi: 2,400,000 = (MIHONI MALI NA LAKI NNETU)

D: MASHARTI YA MKATABA:

Mpokea Kazi (Kibarua):-

- (i) Atapokea maelekezo kutoka kwa msimamizi mkuu wa ujenzi kuhakikisha kazi inafanywa kulingana na taratibu za kiujenzi.
- (ii) Kwa wakati wote akiwa eneo la kazi anatakiwa kuhakikisha anazingatia nidhamu na tabia njema.
- (iii) Atafanya kazi kwa mujibu wa mchanganuo kama alivyopewa na msimamizi mkuu kwa umakini na uhodari wa hali ya juu wa kiufundi.
- (iv) Kwa wakati wote ahakikishe kuwa eneo la kazi linakuwa safi na salama, lakini pia ahakikishe siku iishapo vifaa vyote vilivyosalia katika eneo la ujenzi vinaudushwa kwa msimamizi mkuu.
- (v) Matipo yake yatafanyika kwa kazi iliyokamilika tu kwa siku husika baada ya msimamizi mkuu kuridhika na kazi iliyofanyika.

E: MSIMAMIZI WA KAZI

Saini [Signature]

Jina Reuben P. Kabuya

Tarehe 5/7/2021

MPOKEA KAZI

Saini [Signature]

Jina STIVIN ABUGAET

Tarehe 5-7-2021